วันที่ 6 ตุลาคม 2564 นายอัมพล หันทยุง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระแก้ว เขต 2 พร้อมด้วย รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระแก้ว เขต 2 ผู้อำนวยการกลุ่ม และคณะทำงานขับเคลื่อนโครงการโรงเรียนคุณภาพ เข้าร่วมประชุมเพื่อ นิเทศ ติดตามการดำเนินงานของโรงเรียนอนุบาลศรีวัฒนาวิทยา ซึ่งได้รับการคัดเลือกให้เป็นโรงเรียนคุณภาพนำร่องจังหวัดสระแก้ว ตามนโยบายของสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ที่เน้น “สถานศึกษาปลอดภัย นักเรียนนักศึกษาไทยอบอุ่น” และตามนโยบายรัฐมนตรีว่าการกระทรวงศึกษาธิการ ณ ห้องประชุมราชาวดี โรงเรียนอนุบาลศรีวัฒนาวิทยา
![](http://www.sriwattana.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/244373789_4651790651552288_5981537768753727509_n.jpg)
![](http://www.sriwattana.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/244436844_4651790958218924_4617577499077270501_n-1024x768.jpg)
![](http://www.sriwattana.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/244644156_4651791181552235_280258203992497680_n.jpg)
![](http://www.sriwattana.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/244940114_4651791414885545_5825087378645653358_n.jpg)