วันนที่ 19 พ.ค.2566 ประชุมผู้ปกครองนักเรียนเรียนรวมตามโครงการโรงเรียนคุณภาพ โดยมีนายชัยนรินทร์ วสอื้นรัมย์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระแก้ว เขต 2 เป็นประธาน มีการชี้แจงการขับเคลื่อนการพัฒนาคุณภาพตามโครงการโรงเรียนคุณภาพและมอบเครื่องแบบนักเรียน แก่นักเรียนเรียนรวมชั้นประถมศึกษาปีที่ 5-6 จากโรงเรียนบ้านหนองหอย โรงเรียนบ้านเนินผาสุก โรงเรียนบ้านหนองหมู โรงเรียนบ้านหนองหล่ม และโรงเรียนวัดสารคุณสโมสร ณ ห้องประชุมราชาวดี
![](http://www.sriwattana.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/348223477_813335873698404_2984560937381772707_n-1024x683.jpg)
![](http://www.sriwattana.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/347847884_790344452765822_757597935059947248_n.jpg)
![](http://www.sriwattana.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/347865200_740626474526146_1250212472977018706_n.jpg)
![](http://www.sriwattana.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/347819062_176525542024119_7302637174278366679_n.jpg)