วันจันทร์ที่ 2 สิงหาคม 2564 นายทนงศักดิ์ ชาญสมิง ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลศรีวัฒนาวิทยา ร่วมต้อนรับ ท่านตรีนุช เทียนทอง รัฐมนตรีว่าการกระทรวงศึกษาธิการ ในการเปิดกิจกรรมการขับเคลื่อนความปลอดภัยสู่สถานศึกษาและเครือข่ายความร่วมมือตามโครงการ ศธ. ห่วงใยประชาชนช่วงสถานการณ์โควิด-19 ณ หอประชุมร่วมใจพัฒน์ วิทยาลัยเทคนิคสระแก้ว อำเภอวัฒนานคร จังหวัดสระแก้ว โดยนางสาวตรีนุช เทียนทอง รมว.ศธ. ได้เป็นประธานมอบเครื่องพ่นหมอกแบบ Fix เครื่องจ่ายเจลและเครื่องวัดอุณหภูมิ และอุปกรณ์ป้องกันโควิด- 19 ให้แก่โรงเรียนอนุบาลศรีวัฒนาวิทยา และหน่วยงานต่างๆ เพื่อใช้ประโยชน์ในการคัดกรองและป้องกันโควิด -19 ต่อไป
![](https://www.sriwattana.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/223467987_4447541528643869_1876039605166307096_n.jpg)
![](http://www.sriwattana.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/227934678_4447541775310511_2073957005630813110_n.jpg)
![](http://www.sriwattana.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/227192538_4447541588643863_4287058829088823247_n-1024x682.jpg)