วันที่ 12 ตุลาคม 2565 โรงเรียนอนุบาลศรีวัฒนาวิทยา กรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน คณะครูและบุคลากรทางการศึกษา ให้การต้อนรับนางสาวนิตยา แสนใจกล้า ในโอกาสย้ายมาดำรงตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลศรีวัฒนาวิทยา โดยนายชัยนรินท์ วสอื้นรัมย์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระแก้ว เขต 2 นายแสงประทีป เทียนทอง นายกเทศมนตรีเทศบาลตำบลวัฒนานคร ประธานคณะกรรมการสถานศึกษา นายทนงศักดิ์ ชาญสมิง อดีตผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลศรีวัฒนาวิทยา นายอานนท์ หันทยุง ประธานสหกรณ์ออมทรัพย์ครูสระแก้ว กล่าวต้อนรับและแสดงความยินดี ณ หอประชุมราชาวดี โรงเรียนอนุบาลศรีวัฒนาวิทยา
![](http://www.sriwattana.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/309030999_570781998381433_5983486016147439615_n-1024x683.jpg)
![](http://www.sriwattana.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/311666537_570789161714050_6184075007976117935_n-1024x683.jpg)
![](http://www.sriwattana.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/311771490_570791165047183_7649094992394768656_n-1024x683.jpg)