วันที่ 6-7 พฤษภาคม 2566 โรงเรียนอนุบาลศรีวัฒนาวิทยา นำโดยนางสาวนิตยา แสนใจกล้า ผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมด้วยรองผู้อำนวยการและคณะครู จัดประชุมผู้ปกครอง ภาคเรียนที่ 1 ประจำปีการศึกษา 2566 ในระดับชั้นอนุบาล 1 – ประถมศึกษาปีที่ 6 เพื่อชี้แจงแนวทางการจัดการศึกษา และขอความร่วมมือในการพัฒนาคุณภาพของนักเรียน โดยผู้ปกครองได้พบครูประจำชั้น เยี่ยมชมห้องเรียน และรับเงินอุดหนุนค่าใช้จ่ายการจัดการศึกษาในค่าเครื่องแบบและอุปกรณ์การเรียน โรงเรียนอนุบาลศรีวัฒนาวิทยา ขอขอบคุณผู้ปกครองที่ให้ความไว้วางใจและให้ความร่วมมือในกิจกรรมต่างๆ เป็นอย่างดีเสมอมา
![](http://www.sriwattana.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/345421755_166583336360814_7873810508890580477_n-1024x683.jpg)
![](http://www.sriwattana.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/345435416_1261491264802069_4996179298991200950_n-1024x768.jpg)
![](http://www.sriwattana.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/345435401_273917571652727_1136209049767763198_n-1024x768.jpg)