วันที่ 17 พฤษภาคม 2565 ว่าที่ร้อยตรี สุรสิทธิ์ ถิตย์สมบูรณ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระแก้วเขต 2 พร้อมด้วย นายนพดล ศิริโชติ รองผอ.สพป.สระแก้ว เขต 2 และนางสาวจิราพร วงษ์อุดม ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน ตรวจเยี่ยม การเปิดภาคเรียนที่ 1 /2565 โดยมีนายทนงศักดิ์ ชาญสมิง ผู้อำนวยโรงเรียนอนุบาลศรีวัฒนาวิทยา ให้การตอนรับและนำชมห้องเรียนต่างๆ
![](https://www.sriwattana.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/281676739_436225775170390_6817652743691036911_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sriwattana.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/281728167_436225838503717_7390152209026747003_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sriwattana.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/282202595_436225698503731_4944973693024798538_n-1024x768.jpg)