วันที่ 7 ตุลาคม 2564 ท่านตรีนุช เทียนทอง รัฐมนตรีว่าการกระทรวงศึกษาธิการ,พร้อมด้วย ปลัดกระทรวงศึกษา, เลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน, เลขาธิการคณะกรรมการการอาชีวะศึกษา, เลขาธิการสำนักงานส่งเสริมการศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัย มอบโล่และเยียมชมกิจกรรม Active Learning สู่ฐานสมรรถนะ รับมอบโดย นายทนงศักดิ์ ชาญสมิง ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลศรีวัฒนาวิทยา ณ หอประชุมรวมใจภักดิ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระแก้ว เขต 1
![](http://www.sriwattana.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/244382248_4651485968249423_5433845132824115112_n-1024x768.jpg)
![](http://www.sriwattana.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/244491115_4651486078249412_4927049235291089698_n-1024x768.jpg)
![](http://www.sriwattana.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/244681100_4651486091582744_674689352559848463_n.jpg)
![](http://www.sriwattana.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/244432734_4651707361560617_9130043616852834183_n.jpg)