วันจันทร์ที่ 15 พฤษภาคม 2566 โรงเรียนอนุบาลศรีวัฒนาวิทยา นำโดยนางสาวนิตยา แสนใจกล้า ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลศรีวัฒนาวิทยา ได้ต้อนรับคณะกรรมการตรวจเยี่ยมสถานศึกษา โดย นางประคอง วิบูลย์กาญจน์ ผู้อำนวยการกลุ่มพัฒนาครูและบุคลากรทางการศึกษา และนางสุริยา นวลแปง นักวิชาการศึกษาปฏิบัติการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระแก้ว เขต 2 เข้าตรวจเยี่ยมการเตรียมความพร้อมในการเปิดเรียน ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2566 และตรวจเยี่ยมห้องเรียน
![](http://www.sriwattana.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/347548534_751040166724503_7814263808848822427_n-1024x578.jpg)
![](http://www.sriwattana.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/346647615_986980439146925_1367284199410740076_n.jpg)
![](http://www.sriwattana.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/347410452_797229761761575_8029407165664174935_n-1024x768.jpg)